![](https://static.wixstatic.com/media/3a756c_21e753b0682f443c98b9a3be929a6ae8~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_98,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/3a756c_21e753b0682f443c98b9a3be929a6ae8~mv2.jpg)
นางสาวจิราพร ณัฐคุณานนท์ (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้จัดการฝ่ายการตลาด (บริหารผลิตภัณฑ์) แบรนด์เส้นหมี่อบแห้งไวไว บริษัท โรงงานผลิตภัณฑ์อาหารไทย จำกัด และเจ้าหน้าที่บริษัทฯ สนับสนุนงานบุญใหญ่พร้อมมอบผลิตภัณฑ์ฯ ถวายแด่ทางวัดฯ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในงานโรงทานวัดไร่ขิง พระอารามหลวง เนื่องในวันมาฆบูชา ประจำปี 2563 โดยได้รับเกียรติจาก พระเทพศาสนาภิบาล (แย้ม กิตฺตินฺธโร) เจ้าอาวาสวัดไร่ขิง รองเจ้าคณะจังหวัดนครปฐม ร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วย ณ วัดไร่ขิง พระอารามหลวง จ.นครปฐม เมื่อเร็วๆ นี้