![](https://static.wixstatic.com/media/3a756c_d23617b2d42e48ffaaa4cef516ac38b5~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_97,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/3a756c_d23617b2d42e48ffaaa4cef516ac38b5~mv2.jpg)
ธนาคารไทยเครดิต เพื่อรายย่อย จำกัด (มหาชน) ชวนพนักงานปันน้ำใจ บริจาคเงินเพื่อซื้อของใช้จำเป็น อาทิ เก้าอี้พลาสติกอเนกประสงค์ เบาะรองนอนสำหรับเด็กอนุบาล อาหารแห้งและวัตถุดิบสำหรับประกอบอาหารกลางวัน เครื่องเขียน มอบให้แก่นักเรียนโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านนาอิสาน อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา พร้อมจัดพนักงานจิตอาสาร่วมพัฒนาพื้นที่รอบโรงเรียน และเลี้ยงอาหารกลางวันแก่เด็กนักเรียน ภายใต้โครงการไทยเครดิต “คิด” เพื่อสังคม ในวันที่ 15 มิถุนายน 2561 โดยนายนาธัส กฤตวรานนท์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ พัฒนาผลิตภัณฑ์ เป็นตัวแทนมอบ