![](https://static.wixstatic.com/media/3a756c_94cbdaf000c84723b88b3f549b7a160b~mv2_d_3600_2024_s_2.jpg/v1/fill/w_147,h_83,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/3a756c_94cbdaf000c84723b88b3f549b7a160b~mv2_d_3600_2024_s_2.jpg)
บมจ.ทิพยประกันภัย นำหน่วยหนุมานทิพยจิตอาสา จัดโครงการ “ ปันน้ำใจให้น้อง ” ครั้งที่ 78 และโครงการ “ พลังทิพยรักษ์โลก ” ครั้งที่ 16 เพื่อน้อมถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร และเทิดพระเกียรติ สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร โดยมอบอุปกรณ์การเรียนการสอน โต๊ะและเก้าอี้นักเรียน จำนวน 50 ชุด พร้อมเครื่องอุปโภค-บริโภค ทั้งนี้ยังได้ร่วม ปลูกป่าในโรงเรียน ซึ่งเป็นต้นราชพฤกษ์ต้นใหญ่ เพื่อปลูกฝังให้เยาวชนรักธรรมชาติ และสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ อ.บ้านหมี่ จ.ลพบุรี